มารู้จักตัวตนที่แท้จริง ของผู้ชายคนนี้
กลับไปรายการกระดาน โพสต์

ป๋อบริจาคเงินจากบัญชีทวิตสกิดใจคนไทยรักกัน

ชาว ทวิตสกิดใจคนไทยรักกัน ครับ
ผมจะขอนําเงินบริจาคส่วนที่ยังเหลือในบัญชีทวิตสกิดใจคนไทยรักกัน ประมาณ 180,000 บาท ไปสมทบช่วยโครงการการกุศลของคุณเอ๊าะ กีรตินะครับ
เอ๊าะ กีรติเป็นคนใช้ได้ เป็นคนดีคนหนึ่ง ผมมั่นใจว่าเค้าจะส่งต่อนําเงินบุญของทุกท่านไปช่วยเหลือผู้ตกทุกข์ได้ยากช้างแก่พิการได้อย่างที่เค้าพู
นั่นหมายถึงว่า เงินในบัญชี ในทวิตสกิดใจคนไทยรักกัน จะเหลือเป็น ศูนย์ เลยนะครับ ไว้นํ้าท่วมอีกค่อยว่ากันใหม่นะ ขอให้ได้บุญกันทุกคนนะครับ

2012-8-2 13:56

ขอบคุณสำหรับ"ทวิดสกิดใจคนไทยรักกัน"ครับ ที่ร่วมบริจาค 180,000.- ผมจะแบ่งเงินเป็น 3 ส่วนนะครับ
มูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งป.ไทยฯ 60,000.- 2) บ้านช.ช้างชรา 60,000.- 3) โรงเรียนสอนคนตาบอดพระมหาไถ่ พัทยา 60,000.-

กราบอนุโมทนาบุญกับครอบครัวพี่ป๋อ และ ทวิดสกิดใจคนไทยรักกัน ที่เข้ามาช่วยเหลือทั้ง 3 มูลนิธิในครั้งนี้ครับ ขอบคุณมากๆครับ

2012-8-2 13:58
**ทำดี ขอบคุณโอกาสที่ได้ทำ ทำชั่วอย่าโทษใคร เพราะเราทำเอง**

https://twitter.com/#!/MITNAJA
กลับไปรายการกระดาน